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Unapojibu tafadhali taja: o
Kumb. Na. FB.111/192/01/17 14 Aprili, 2026

Kwa Taasisi Nunuzi Zote,

Yah: MWALIKO WA KUSHIRIKI KONGAMANO LAKUMI LA UNUNUZI WA
UMMA LA MWAKA, 2026

Tafadhali rejea kichwa cha habari hapo juu.

2. Mamlaka ya Udhibiti wa Ununuzi wa Umma (PPRA) inapenda kuzijulisha Taasisi
Nunuzi zote nchini kuwa inaandaa Kongamano la Kumi la Ununuzi wa Umma la Mwaka
2026 (10t Annual Procurement Governance Workshop, 2026), litakalofanyika kuanzia
tarehe 29 Juni hadi 1 Julai 2026 katika Kituo cha Mikutano cha Kimataifa cha Arusha
(AICC), jijini Arusha.

3. Kongamano la Ununuzi wa Umma ni jukwaa linalotoa fursa ya majadiliano, Mafunzo
ya kitaaluma, kutafakari sera na kubadilishana uzoefu kuhusu masuala ya ununuzi wa
umma nchini. Kongamano hili litawaleta pamoja taasisi za umma, vyombo vya usimamizi
na udhibiti, wataalamu wa ununuzi, sekta binafsi, washirika wa maendeleo, taasisi za
kitaaluma (vyuo na watafiti), asasi za kiraia, pamoja na makundi maalum ili kujadili
changamoto za utekelezaji wa shughuli za wa ununuzi wa umma na fursa zinazoibuka.

4. Kongamano la Ununuzi wa Umma la Mwaka 2026 litakuwa na dhima inayosema:
“Kutumia fursa ya Ununuzi wa Umma Kidijitali kufikia Uchumi Endelevu, Shirikishi
na Shindani kuelekea Dira 2050.”

5. Mamlaka inazialika taasisi nunuzi zote nchini kushiriki kongamano hili muhimu.
Wanaopaswa kushiriki Kongamano hili ni Maafisa Masuuli, wajumbe wa bodi za zabuni,
maafisa ununuzi, wanasheria, wakaguzi wa ndani, watumishi kutoka idara tumizi,
wafanyabiashara, watafiti, wanafunzi, asasi za kiraia na wengineo.

6. lli kuweza kushiriki katika Kongarﬁano hili, washiriki wanatakiwa kujisajili katika
Mfumo wa mafunzo wa PPRA kupitia anuani https://tsms.qov.qo.tz /| au
https://tsms.ppra.go.tz/. Ada ya ushiriki ni shilingi 600,000 kwa kila mshiriki. Mwisho wa
kufanya usaijili ni tarehe 15 Juni, 2026.
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v Kwa taarifa au ufafanuzi zaidi tafadhali wasiliana na Bw. Fikiri Ngakonda, kupitia
namba 0714 928 154 barua pepe: fikiri.ngakonda@ppra.go.tz au Bw. Emmanuel Simbeye,
kupitia namba ya simu 0713 228 182 barua pepe: emmanuel.simbeye@ppra.go.tz.

8. Nashukuru kwa ushirikiano wenu.

nis/K. Simba
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